Chào bác, trông cái mặt bác quen quen ( Đăng nhập | Đăng ký tạm trú )

 

· [ ] ·

 Nathalie Portman, nữ diễn viên xinh đẹp Mỹ gốc Do Thái

SyncMaster
post Sep 4 2004, 09:45 PM    
Đường dẫn tới bài viết này #1

Pang...


Nhóm: Trai làng Ven
Số bài viết: 5.214
Tham gia từ: 21-July 04
Đến từ: Cuba
Thành viên thứ: 1.594

Bình chọn :



Name: Natalie Portman
Date of birth : 09 june 1981
Location of birth : Jerusalem, Israel
Other name : Nathalie Domini

Fimography:

(1994)
- Leon

(1995)
- Heat
- Developping

(1996)
- Beautiful Girls
- Everyone says I love you
- Mars Attacks!

(1999)
- Star Wars: Episode I - The Phantom Menace
- Anywhere but here

(2000)
- Where the heart is

(2002)
- Star Wars: Episode II - Attack of the Clones

(2003)
- Cold Mountain

(2004)
- Garden State
- True

Photos (see below) user posted image


--------------------
Quan san muôn dặm một nhà
Năm châu bốn bể đều là anh em.



User is offlineProfile Card
Go to the top of the page
+
SyncMaster
post Sep 6 2004, 01:17 AM    
Đường dẫn tới bài viết này #2

Pang...


Nhóm: Trai làng Ven
Số bài viết: 5.214
Tham gia từ: 21-July 04
Đến từ: Cuba
Thành viên thứ: 1.594

Bình chọn :



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/9.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/8.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/7.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/6.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/5.jpg


--------------------
Quan san muôn dặm một nhà
Năm châu bốn bể đều là anh em.



User is offlineProfile Card
Go to the top of the page
+
xanh
post Sep 6 2004, 03:23 PM    
Đường dẫn tới bài viết này #3

Elite Member
Group Icon

Nhóm: Lý trưởng
Số bài viết: 1.782
Tham gia từ: 22-August 02
Thành viên thứ: 231

Tiền mặt hiện có : 86.735$
Số tuần chưa đóng thuế : 0

Bình chọn :



Star Wars xem lâu rồi nên không nhớ có cô bé này đóng không. Nhưng Cold Mountain mới xem mà chẳng nhớ cô này đóng ở cảnh nào (chẳng nhẽ lại là bà mẹ có đứa con bé mong muốn được xxx với anh Jude serenade.gif wacko1.gif )



User is offlineProfile Card
Go to the top of the page
+
SyncMaster
post Jun 30 2007, 11:17 AM    
Đường dẫn tới bài viết này #4

Pang...


Nhóm: Trai làng Ven
Số bài viết: 5.214
Tham gia từ: 21-July 04
Đến từ: Cuba
Thành viên thứ: 1.594

Bình chọn :




http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/4.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/30.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/3.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/29.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/28.jpg


--------------------
Quan san muôn dặm một nhà
Năm châu bốn bể đều là anh em.



User is offlineProfile Card
Go to the top of the page
+
SyncMaster
post Jun 30 2007, 11:18 AM    
Đường dẫn tới bài viết này #5

Pang...


Nhóm: Trai làng Ven
Số bài viết: 5.214
Tham gia từ: 21-July 04
Đến từ: Cuba
Thành viên thứ: 1.594

Bình chọn :




http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/27.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/26.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/25.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/24.jpg



http://img.photobucket.com/albums/v383/jogr/Nathalie%20Portman/23.jpg


--------------------
Quan san muôn dặm một nhà
Năm châu bốn bể đều là anh em.



User is offlineProfile Card
Go to the top of the page
+
SyncMaster
post Jun 30 2007, 11:24 AM    
Đường dẫn tới bài viết này #6

Pang...


Nhóm: Trai làng Ven
Số bài viết: 5.214
Tham gia từ: 21-July 04
Đến từ: Cuba
Thành viên thứ: 1.594

Bình chọn :



Vẫn mấy cái ảnh post từ ba năm trước trên VNE, nhưng hiện nay mỗi post hạn chế ở 5 ảnh nên post lại.


--------------------
Quan san muôn dặm một nhà
Năm châu bốn bể đều là anh em.



User is offlineProfile Card
Go to the top of the page
+
« Bài viết cũ hơn · Thư viện hình ảnh · Bài mới tiếp theo »
 

Topic Options
1 người đang chống cằm trầm tư ngâm cứu chủ đề này (1 khách vãng lai và 0 thầy mo tàng hình)
0 Thành viên:
 

Xem diễn đàn ở dạng TEXT - PDA - Pocket PC